Zazzage Tacewar Bidiyo na CooCoo WhatsApp 2024 5.1.1

  • An Tabbatar da Tsaro
  • Shafin Farko

Shekaru goma na biyu na karni na silicone. Duniya tana tafiya zuwa aiki da kai, yayin da hankali na wucin gadi ke mamaye rayuwar yau da kullun na ɗan adam. A gefe guda, fasahar tana haɓaka sama.

Har yanzu sadarwar ku tana tsaye a inda take shekaru goma da suka gabata. Yanzu ɗauki WhatsApp ɗin ku a matsayin misali na sadarwa mai sarrafawa, inda ba za ku iya bayyana motsin zuciyar ku da kyau ba, ba za ku iya sarrafa sadarwar ku ba, kuma ba za ku iya ƙirƙirar nishaɗi da dariya gwargwadon yadda kuke so ba.

Amma godiya ga masana'antar zamani ta WhatsApp wacce ke ci gaba da fito da dabaru da ra'ayoyi masu dadi don rage gibin da ke tsakanin kyakkyawar sadarwar ku da gaskiyar mara dadi.

Ɗayan irin wannan nau'in na WhatsApp shine aikace-aikacen CooCoo WhatsApp. Karanta duk rubutun da aka buga kuma bincika sabon abu a cikin wannan aikace-aikacen WhatsApp mai ban sha'awa.

Zazzage CooCoo WhatsApp tare da Tacewar Bidiyo Apkwa.net

CooCoo WhatsApp Pro Zazzage hanyar haɗi

Bayanin App

app NameKungiyoyin WhatsApp
Latest Versionv5.1.1
PublisherApkWA
file Size63mb
Sunan kunshincom.whatsapp
Ƙungiyar Masu HaɓakawaTawagar Terbaru
modsKu-Co, Co

Mene ne Kungiyoyin WhatsApp GB


Gabatar da ku LN WhatsApp:
Wannan sigar hana dakatarwa ta WhatsApp ta ƙunshi ƙarin abubuwan haɓakawa don baiwa al'ummar WhatsApp sama da biliyan biyu.

Yana ƙawata ƙwarewar WhatsApp ɗin ku ta hanyar ba da ƙarin iko, keɓancewa, da zaɓuɓɓukan nishaɗi waɗanda zaku iya amfani da su don samun ingantaccen ƙwarewar WhatsApp. Ga kadan daga cikin hasashe na wannan manhajja ta WhatsApp:

Kungiyoyin WhatsApp bukatun

Android: OS 4.1 ko sama
iPhone:  iOS 12 ko sama
KaiOS: 2.5.0 ko sama

Siffofin CooCoo WhatsApp

An jera a ƙasa su ne mafi yawan buƙatu da fasali na bidiyo na CoCo WhatsApp.

Fiye da matattara 50+ masu ban mamaki waɗanda zaku iya amfani dasu yayin kiran bidiyo

A cikin WhatsApp, ƙila kun yi kiran bidiyo. Da alama gaske m. A gefe guda, Snapchat da sauran aikace-aikacen aika saƙo suna ba da abubuwa masu yawa na asali, amma WhatsApp yana yin kaɗan.

Amma CooCoo yana ba ku haske mai haske. Yana ba ku matattara na musamman guda 70 waɗanda zaku iya sanyawa yayin kiran bidiyo a cikin WhatsApp. Gwada wannan! Kuma gogewar ku ta WhatsApp za ta ƙara tashi.

Anti-share saƙonni

Ka tuna yanayin lokacin da abokanka suka aiko maka da sako na ƙarshe kuma suka goge shi bayan ɗan lokaci? Kuna iya ganin sanarwar amma ba ainihin abun ciki na saƙon ba. Yana da ban tsoro; me yasa suka goge shi?

Shin wannan muhimmin bayani ne da abokina ke ɓoyewa gareni? Amma Cooco yana ceton ku daga duk abubuwan takaici game da hakan. Idan wani ya aiko muku da sako bisa kuskure, ba za su iya share shi daga tattaunawar ku ba.

Har ma za su tabbata sun goge sakonsu. Abin ban sha'awa, za ku iya amincewa da amincewa kamar ba ku da masaniya game da waccan sigar taɗi. Kuna iya fuskantar fasalin iri ɗaya a ciki WhatsApp AG & AN WhatsApp

Matsayin Anti-Delete

Yana toshe wani daga goge saƙonnin da ya aiko muku, ba kawai matsayinsa ba. Idan wani ya goge matsayinsa, kai kaɗai ne za ka iya samun wannan matsayin ba tare da wahala ba.

Suna iya buƙatar gano ko kun ga matsayinsu ko a'a. Zane mai ban sha'awa da shimfidawa:

Abu na farko kuma mafi mahimmancin abin da ya sa ya zama sananne shine zane. WhatsApp ne wanda baya kama da WhatsApp na yau da kullun. Madadin haka, UI ɗin sa da shimfidar wuri suna ba ku kyawawan yanayi a duk lokacin da kuka buɗe aikace-aikacen ku.

Fasalolin keɓaɓɓen sirri da kuke buƙata da gaske

Yana ba ku mafi kyawun abubuwan sirri waɗanda zasu canza gogewar ku ta WhatsApp. Akwai manyan fasaloli da yawa da ya ƙunshi waɗanda suka jawo ɗimbin masu amfani a duk faɗin duniya.

Irin su Tag da aka Gabatar, Anti View sau ɗaya, Ɓoye tikiti masu shuɗi, da Daskare Last gani. Waɗannan fasalulluka suna da fa'idodi daban-daban da aka haɗe zuwa gare su waɗanda za ku iya amfana yayin tattaunawar ku.

Misali, zaka iya aika duk wani sako da aka tura ba tare da alamar da aka tura ba wanda ke nuna cewa ka rubuta sakon. Daidai da fasalin cikin DMWhatsApp

Bude wa duniya tare da samun damar zuwa yaruka da yawa

Abu mafi ban sha'awa shine cewa kuna da damar yin amfani da manyan harsunan duniya sama da 40 a cikin akwatin taɗi na ku. A ce kuna magana da wasu Italiyanci waɗanda ba su san Turanci ba.

Kuna iya sadarwa yadda ya kamata idan ma ba ku san rubutun ba. Wannan yana faruwa lokacin da kuka zaɓi rubutu a cikin akwatin taɗi kuma ku canza yare daga jerin abubuwan da kuka zazzage.

Bangarorin duhu na CooCoo:

Duk da yake wannan dama WhatsApp mod version yana da quirky fasali, shi ma yana da wasu drawbacks. Ga wasu daga cikin abubuwan da ke tattare da wannan nau'in WhatsApp da kuke buƙatar sani kafin shigar da shi akan na'urar ku:

  • Batun doka: Duk nau'ikan WhatsApp na zamani kwafi ne na WhatsApp na hukuma. Saboda haka, masu kula da WhatsApp suna da'awar mallakar fasaha da haƙƙin mallaka akan waɗannan nau'ikan nau'ikan. Wani lokaci sukan fara clamping saukar a kan wadannan mod versions. Don haka, yana da kyau a yi amfani da lambar wayar ku ta yanayin sakandare ba lambar wayarku ta farko ba. Domin da wuya WhatsApp yakan soke asusun WhatsApp ɗin ku akan waɗannan lambobin.
  • Batun sabuntawa: Babban abin da ke damun mutane game da wannan sigar na zamani shine cewa suna buƙatar samar da tsarin sabunta in-app. Madadin haka, dole ne ku cire sigar da ta gabata kuma ku shigar da na baya-bayan nan, tare da adana bayananku. A zamanin yau, lokacin da WhatsApp ke zuwa tare da sabbin abubuwa kuma na musamman, duk nau'ikan nau'ikan nau'ikan dole ne su ci gaba da gudana don ci gaba da yin gasa idan aka kwatanta da WhatsApp na hukuma. Don haka, sabuntawa na lokaci-lokaci na iya fusatar da tunanin ku.

Kungiyoyin WhatsApp Tsoffin Sigogi

Tsofaffin nau'ikan CooCoo WhatsApp, kamar v4.7.0, v4.7.0.1, da v5.1.0, suna nan don saukewa. Koyaya, muna ba da shawarar haɓakawa zuwa sabon sigar, v5.1.1, don mafi kyawun ƙwarewa da fasalin tsaro.

Yadda ake shigar CooCoo WhatsApp akan Android?

Ana iya shigar da wannan aikace-aikacen WhatsApp sama da nau'in Android 4.1 akan na'urorin Android. Za ka iya bi sauki matakai a kasa don shigar da wannan aikace-aikace a kan Android na'urorin.

  • Da farko, shigar da CooCoo Apk daga apkwa.net ko wani ingantaccen tushe akan layi.
  • Matsar da fayil ɗin apk zuwa wuri mai aminci a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar ku. Wannan zai taimaka maka sake shigar da raba wannan fayil tare da wasu.
  • Yanzu matsa fayil ɗin aikace-aikacen kuma zaɓi zaɓi 'install'.
  • Bayan kammala shigarwa tsari kaddamar da aikace-aikace.
  • Anan, zai tambaye ku don tabbatar da lambar wayar ku. Dole ne ku shigar da lambar waya mai gudana. Za ku karɓi lambar lamba shida daga WhatsApp. Saka wannan lambar a cikin tabbacin aikace-aikacen.
  • Fara amfani da Cooco WhatsApp.
Yadda ake saka Mataki na 1
mataki 1
Yadda ake saka Hoto mataki na 2
mataki 2

Sanya CoCo WhatsApp akan PC ɗin ku

Hakanan zaka iya shigar da wannan sigar WhatsApp akan PC ɗin ku. Don haka, kuna buƙatar a Bluestacks emulator. Kuna iya bin matakai masu zuwa don shigar da wannan WhatsApp akan PC ɗin ku:

  • Zazzage sabon fayil ɗin apk na Cooco WhatsApp akan apkwa.net.
  • Shigar da blue stack emulator kuma kaddamar da shi.
  • Daga bluestacks taga, kewaya zuwa sauke apk fayil da kuma danna dama don shigar da shi.
  • Bayan shigarwa, kaddamar da aikace-aikacen kuma tabbatar da lambar wayar ku.

Personal Extani

Shigar da Cooco shine lokacin mafi ma'ana a rayuwata. Ni da kaina, na kamu da rashin lafiya na wasu bangarorin WhatsApp dina. Misali, Ina so in yi watsi da wasu mutane a cikin jerin abokan hulɗa na idan sun sanya kowane labarun matsayi.

Amma a cikin WhatsApp na yau da kullun, duk labarun suna tafiya a matsayin reel, kamar yadda kuka sani. Mutum, ya faru da ni cewa na yi kuskure na kalli labarunsu kuma na ƙare ba ni da kayan aikin gyara su.

Amma sai na gane cewa wasu nau'ikan WhatsApp suna samar da wannan siffa ta musamman. Bayan shigar da shi, na gane cewa yana da abubuwa da yawa waɗanda za ku iya amfani da su don kiyaye sadarwar ku ta WhatsApp, sirrin ku, da ƙarin sarrafawa. Na kuma gane cewa kowa yana amfani da irin wannan kayan aikin WhatsApp. A cikin wannan yanayin, ba wauta ne kada a tafi tare da kwarara.

Ƙarshen Ƙarshe

Idan har yanzu ba ku yi amfani da kowane nau'in mod ɗin WhatsApp a baya ba, Cookoo zai zama gwaninta na musamman a gare ku. A cikin sabuwar sabuntawa ta 2024, ta haɓaka ƙarin abubuwan ci gaba kamar Avatar da matsayi na bayanan murya don fin karfin WhatsApp na hukuma.

Bayan daidaitattun fasalulluka na zamani, wannan aikace-aikacen yana ba da ƙarin ƙari don jin daɗin sadarwar nishaɗi. Hakanan zaka iya duba wasu aikace-aikacen mod din WhatsApp na kashe-kashe, kamar GB WhatsApp. FM WhatsApp, WhatsApp Aero, da WhatsApp Plus akan apkwa.net

4.1 (6341 kuri'u)

Akwai dalilai daban-daban na aikace-aikacen baya aiki daidai akan na'urarka, kamar:

Idan na'urar ku ta Android tana ƙasa da nau'in Android 4.1, to wannan aikace-aikacen ba zai yi muku aiki ba.

Wataƙila kun zazzage fayil ɗin spam ɗin wannan aikace-aikacen, don haka baya ƙaddamar da shi daidai akan na'urar ku. Muna ba da shawarar sauke wannan aikace-aikacen daga apkwa.net ko wasu amintattun hanyoyin.

Ana buƙatar sabunta ƙwaƙwalwar na'urarka. Cire wasu ƙarin aikace-aikacen kuma sarrafa isasshen sarari don sabbin aikace-aikace don ƙaddamarwa 

A ƙarshe, ba kwa amfani da ingantaccen haɗin intanet. Wani lokaci idan kun tabbatar da lambar ku akan Intanet mai rauni, aikace-aikacen bazai amsa da kyau ba.

Don sabunta wannan sigar WhatsApp, kuna iya bin matakan da ke ƙasa:

Yi madadin gida na WhatsApp ɗin ku.

Cire sigar WhatsApp ta baya

Zazzage kuma shigar da sabon sigar Cooco WhatsApp daga apkwa.net.

Mayar da bayanan ku kuma fara amfani da sabon sigar Cookoo WhatsApp.

Kuna iya amfani da matattarar kiran bidiyo a cikin CooCoo WhatsApp, kama da Snapchat, yayin magana da abokanka akan kiran bidiyo. Don amfani da waɗannan masu tacewa, zazzage sabuwar sigar CooCoo WhatsApp daga apkwa.net kuma sami damar shiga gidan tacewa don amfani da abubuwan da kuka fi so.

Abu ne mai ban sha'awa wanda galibi ana samunsa a cikin nau'ikan na'urar kashewa ta WhatsApp. Kuna iya kunna shi don kashe tambarin lokutan da aka gani na ƙarshe da kwanan wata. A zahiri, mutane suna tunanin aikinku na ƙarshe akan WhatsApp daga lokacin da aka nuna a ƙarƙashin alamar sunan ku a cikin WhatsApp ɗin su. Amma idan kun kunna wannan siffa mai ban sha'awa, ba za su ƙara ganinku akan layi ba amma duk lokacin da layi, koda kuwa kuna kan layi. Don haka yana iya taimaka maka ka zama ɓoyayyen abu kuma kayi amfani da shi cikin hikima a cikin sadarwar WhatsApp ɗinka ta yau da kullun.